Pin lithium áp cao Ecopower 10KW 3pha (HV-BOX2-384)
– Sử dụng cell pin chuẩn loại A+ tuổi thọ chu kỳ sống trên 6000 lần.
– Chẩn đoán theo dõi và giám sát dữ liệu từ xa
– Hỗ trợ mở rộng ghép nối song song lên đến 4 bộ
– Dây chuyền sản xuất tự động, chất lượng sản xuất ổn định và đáng tin cậy
– Giá thành hợp lý được coi là giá quốc dân trong phân khúc cao cấp.
– Mẫu mã đẹp trang trọng giúp tăng tính thẩm mỹ và đẳng cấp của ngôi nhà.
Thông số kỹ thuật Pin lưu trữ Lithium áp cao Ecopower 10KW 3pha
Model: HV-BOX2-384
- – Loại pin sử dụng: Prismatic Grade A+
- – Số lượng cell pin: 120 cells
- – Dung lượng pin: 27Ah
- – Lưu trữ: 10 Kwh .
- – Điện áp định mức: 384V
- – Độ xả sâu (DOD): 80% .
- – Vòng đời nạp xả (Life cycle): >6000 lần
- – Điện áp sạc (Charge Voltage): 438V .
- – Điện áp ngừng xả (Discharge Cut-Off Voltage): 300V
- – Dòng điện sạc (Charge Current) Max: 1C .
- – Dòng điện xả (Discharge Current) Max: 1C
- – Mở rộng ghép song song (Parallel): 04 bộ (10KW)
- – Mạch BMS bảo vệ các sự cố về pin, thấp áp, cao áp, quá dòng, cân bằng Cell pin, nhiệt độ.
- – Kết nối với Inverter: CAN Port, RS485, RS232
- – Nhiệt độ hoạt động sạc: 0℃~+65℃
- – Nhiệt độ hoạt động xả: -20℃~+65℃
- – Kích thước : W520 x H980 x 200mm.
- – Cân nặng: 92 kg
Hình ảnh sản phẩm Pin lưu trữ áp cao Lithium Ecopower 10KW 3pha điện áp cao
INVERTER JFY SUNTREE 20KW 3 PHA
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono SOLARCITY 580W
Nguồn tổ ong 12V - 58.3A ngoài trời